ಜರ್ಮನ್ ಸಂದರ್ಶನ

ಅಲ್ಮಾನ್‌ಕ್ಯಾಕ್ಸ್ ಫೋರಮ್‌ಗಳಿಗೆ ಸುಸ್ವಾಗತ. ನಮ್ಮ ಫೋರಮ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಜರ್ಮನಿ ಮತ್ತು ಜರ್ಮನ್ ಭಾಷೆಯ ಕುರಿತು ನೀವು ಹುಡುಕುವ ಎಲ್ಲಾ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೀವು ಕಾಣಬಹುದು.
    wiccantrxnumx
    ಭಾಗವಹಿಸುವವರು

ಸ್ನೇಹಿತರೇ, ನನ್ನ ಜರ್ಮನ್ ಮನೆಕೆಲಸ. ನಾನು ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಸಂದರ್ಶಿಸಬೇಕು. ಆದರೆ ನಾನು ಜರ್ಮನ್ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಕೇಳಲು ಕಷ್ಟಪಡುತ್ತೇನೆ.ನಾನು ಜರ್ಮನ್ ಕಲಿಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ ಒಂದೂವರೆ ವರ್ಷವಾಗಿದೆ. ನಾನು ನಿಘಂಟನ್ನು ನೋಡುವಾಗ ನನಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಶಬ್ದಕೋಶವಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಯಾವುದನ್ನು ಬಳಸಬೇಕೆಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ. ನೀವು ನನಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಬಹುದೇ?

3,14
    ಭಾಗವಹಿಸುವವರು

–> Röportajın konusu nedir? Kimler arasında geçecek? Haber mi, show mu? Eğer hâlâ lazımsa bunları söyle, sana güzel bir röportaj yazarım evelallah.

türkkız
    ಭಾಗವಹಿಸುವವರು

ಹಲೋ ಅಲ್ಲಿ. ನಾನು ಈಗ ಸೈಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಕೊಂಡೆ. :) ನಾನು ಚಾಟ್ ವಿಭಾಗಕ್ಕೆ ಬರೆಯಲು ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದೆ ಆದರೆ ನಾನು ಪುಟವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ ಏಕೆಂದರೆ ನಾನು ಇಲ್ಲಿ ಬರೆಯಬೇಕು ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದರಿಂದ ಯಾರಾದರೂ ಅದನ್ನು ನೋಡಿದಾಗ ಉತ್ತರಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. :)

3,14
    ಭಾಗವಹಿಸುವವರು

–> Merhaba siteye hoş geldin. ಈ ವಿಷಯದ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ನಾವು ಜರ್ಮನ್ ಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ಚಾಟ್ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ. ಈ ವಿಷಯದ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ನಾವು ಟರ್ಕಿಶ್ ಭಾಷೆಯಲ್ಲಿಯೂ ಚಾಟ್ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ. ಪ್ರಶ್ನೆಯನ್ನು ನೋಡಲು ಮತ್ತು ಉತ್ತರಿಸಲು ನಾನು ನನ್ನ ಮೊದಲ ಪ್ರಶ್ನೆಯನ್ನು ಕೇಳುತ್ತೇನೆ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್. :)

ಮಠ್ಮಾಜೆಲ್
    ಭಾಗವಹಿಸುವವರು

ನನಗೆ ಸಂದರ್ಶನದ ಹೋಮ್ವರ್ಕ್ ಕೂಡ ಇದೆ. ನಾನು ಅದನ್ನು ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ನನಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಬಹುದೇ? :( Benim röportajım bir öğretmenle olacak öğretmenle ben yani soru soracağım cavaplayacak lğtfen bana yapar mısınız röportaj perşembe günü gidecek yani en geç yarın yapmam gerekiyo lğtfen yardımcı olun  :angel:  okey:)  cofe:)

3,14
    ಭಾಗವಹಿಸುವವರು

–> Kardesim Türkce hazirla, bir saat icinde Almancaya ceviririm. Bugün vaktim yok ama yarin hallolur. Kisiselden ya da email yoluyla at bana. Ya da burada yaz. Hic fark etmez, yeter ki senin icin görülsün. ;)

türkkız
    ಭಾಗವಹಿಸುವವರು

ನಾನು ನಿಮಗೂ ಸಹಾಯ ಮಾಡಬಹುದು ;)  alkis:)  alkis:)  dance:)

3,14
    ಭಾಗವಹಿಸುವವರು

–> Bu yardimseverligin sonu yok! alkis:) Seni tebrik ederim, Willkommen im Club! alkis:)

türkkız
    ಭಾಗವಹಿಸುವವರು

danke  :haha:  :haha:

3,14
    ಭಾಗವಹಿಸುವವರು

–> Bir siteye bir 3,14 kolay cikmiyor. alkis:)

türkkız
    ಭಾಗವಹಿಸುವವರು

türk kızıda  :zopa:  :haha:  :haha:  :haha:

3,14
    ಭಾಗವಹಿಸುವವರು

–> Evet!! Kim türk kizinin adini söyledi heeee? :zopa:

türkkız
    ಭಾಗವಹಿಸುವವರು

taaaaaaaaaaaaa kendisiiiiiiiiii  kur;) birşey mi oldu  :zopa:

3,14
    ಭಾಗವಹಿಸುವವರು

–> Hee, nasil diye soracaktim kendilerine efendim ::) : ಹಹಾ:

3,14
    ಭಾಗವಹಿಸುವವರು

–> Korkunun gözünü seveyim. :haha:

türkkız
    ಭಾಗವಹಿಸುವವರು

hahahahah  :haha:  :haha: aynenn bencede korkkk hııııı naaaaaaaa yaparım nanana  offoff:)  :haha:  :haha:

15 ಉತ್ತರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ - 1 ರಿಂದ 15 (ಒಟ್ಟು 62)
  • ಈ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಉತ್ತರಿಸಲು ನೀವು ಲಾಗ್ ಇನ್ ಆಗಿರಬೇಕು.