Ehefähigkeitszeugnis ! belası çıldırıyorum…

ಅಲ್ಮಾನ್‌ಕ್ಯಾಕ್ಸ್ ಫೋರಮ್‌ಗಳಿಗೆ ಸುಸ್ವಾಗತ. ನಮ್ಮ ಫೋರಮ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಜರ್ಮನಿ ಮತ್ತು ಜರ್ಮನ್ ಭಾಷೆಯ ಕುರಿತು ನೀವು ಹುಡುಕುವ ಎಲ್ಲಾ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೀವು ಕಾಣಬಹುದು.
    alfonsoxnumx
    ಭಾಗವಹಿಸುವವರು

selamlar herkese, bu lanet  olası Ehefähigkeitszeugnis almak 2 aymı surer arkadaslar? herkes 1 haftada 2 haftada alırken biz 7 hafta oldu halen alıcaz da evlenicez de. benim 2.evliligim olacak acaba ondan mı bu kadar sürüyor ? bize verilen bilgi ( türkiyeye yollucaz kagıtlarınızı boşanma karını sanırım yollucaklar türkiyeye ye onay için ) 7 hafta oldu deliriyorum ya ne yapayım ben? avukat fılan mı tutsun nişanlım frankfurt da  ben istanbul… bir yol gösterin lütfen….

ಪ್ರಭಾವಬೀರುವುದು
    ಭಾಗವಹಿಸುವವರು

ಇದಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದ್ದೀರಾ? . ನಾನು ಇಲ್ಲಿಂದ ಪೂರ್ಣ ಪ್ರಮಾಣದ ಜನನ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ, ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಜನನ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ, ನಿವಾಸ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ಮತ್ತು ನನ್ನ ಗುರುತಿನ ಚೀಟಿಯ ಫೋಟೊಕಾಪಿಯನ್ನು ಮಾತ್ರ ಕಳುಹಿಸಿದ್ದೇನೆ. ಐಡಿಯ ಫೋಟೊಕಾಪಿಯನ್ನು ಮಾತ್ರ ನೋಟರೈಸ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಉಳಿದವುಗಳ ಅನುವಾದವಿಲ್ಲ. ನಾನು ಅದನ್ನು ಜರ್ಮನಿಯಲ್ಲಿ ಅನುವಾದಿಸುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದೆ, ಆದರೆ ಅವರು ಅಲ್ಲಿಯೂ ಅನುವಾದವನ್ನು ಕೇಳಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅವರು ನೇರವಾಗಿ ಒಂದು ವಾರದೊಳಗೆ ಆ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ನನಗೆ ನೀಡಿದರು.

alfonsoxnumx
    ಭಾಗವಹಿಸುವವರು

yolladım hocam hepsını tam eksıksız onceden bosandıgım ıcın bosanma kararım dahil formul B dahil… ( formul b boşandıgını ve bekar oldugunu gosterıyor ) yolladık beklıyoruz,olmaz ise artık frankfurtta bir avukata gıdecek nısanlım  yapacka bısey yok 2 ay surer mı bır kagıt ya…

alfonsoxnumx
    ಭಾಗವಹಿಸುವವರು

not: ben butun kagıtları almanca+noter+apostil yaptırdım ki sorun yasamıyım diye noter olmucak belgeyi bile noter yapıp apostil yaptırdım ama sonuc 2 ay bekle ve bılgıde yok…..

ಸೆರ್
    ಭಾಗವಹಿಸುವವರು

ನನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತ, ನನ್ನನ್ನು ತಪ್ಪಾಗಿ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ, ಆದರೆ Ehefähigkeitszeugnis ಇದು ಪುರಸಭೆಯಿಂದ 1 ದಿನದಲ್ಲಿ ಪಡೆದ ದಾಖಲೆಯಾಗಿದೆ, ನೀವು ಕಡಿಮೆ ಮದುವೆಯಾಗುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ನೀವು ಪ್ರಶ್ನಿಸಬೇಕು ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.

alfonsoxnumx
    ಭಾಗವಹಿಸುವವರು

ನನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತ, ನನ್ನನ್ನು ತಪ್ಪಾಗಿ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ, ಆದರೆ Ehefähigkeitszeugnis ಇದು ಪುರಸಭೆಯಿಂದ 1 ದಿನದಲ್ಲಿ ಪಡೆದ ದಾಖಲೆಯಾಗಿದೆ, ನೀವು ಕಡಿಮೆ ಮದುವೆಯಾಗುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ನೀವು ಪ್ರಶ್ನಿಸಬೇಕು ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.

teşekkür ederim yol gösterdigin için ama nişanlım da sorun yok. forumda var ıstersen oku uzun zaman bekleyen bu kagıdı benım 2.evlılıgım  oldugu ıcın sorun oluyor dün berlındekıler 2 hafta ıcınde verıriz demisler…

5 ಉತ್ತರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ - 1 ರಿಂದ 5 (ಒಟ್ಟು 5)
  • ಈ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಉತ್ತರಿಸಲು ನೀವು ಲಾಗ್ ಇನ್ ಆಗಿರಬೇಕು.